Biệt thự Geleximco Hà Đông 310m² giá 70 tỷ - Tặng nội thất cao cấp trị giá 15 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Geleximco Hà Đông 310m² giá 70 tỷ - Tặng nội thất cao cấp trị giá 15 tỷ!

70 tỷ
310 m² - 226 triệu/m²

Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
310 m²

Chỉ trong tầm tay bạn, một không gian sống tuyệt vời tại Biệt thự Geleximco đang chờ đón! Với diện tích lên tới 310m² và thiết kế hiện đại, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống tiện nghi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:310m²
  • Bố trí:4 tầng, thang máy, 2 mặt thoáng trước sau
  • Đặc điểm:Biệt thự hoàn thiện đẹp, nội thất thông minh Lumi, hồ cá koi tự động, tổng đầu tư nội thất khoảng 15 tỷ, chủ thiện chí tặng lại toàn bộ cho khách mua.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chân đế chung cư, khu vực kinh doanh sầm uất và đắt giá nhất khu Geleximco
  • Chỉ cách các dịch vụ tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị chưa đầy 1km
  • Đường Lê Trọng Tấn kết nối thuận tiện đến các khu vực lân cận
  • Khu vực không ngập, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:70 tỷ
  • Sổ đỏ:Sẵn sàng giao dịch

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp cho những gia đình tìm kiếm một không gian sống sang trọng, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, nhưng vẫn có đầy đủ tiện ích hiện đại trong khu đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội