Biệt thự FrontHouse Thái Hà 154m² giá 46 tỷ - Đẳng cấp không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự FrontHouse Thái Hà 154m² giá 46 tỷ - Đẳng cấp không thể bỏ lỡ!

46 tỷ
154 m² - 299 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
154 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với biệt thự FrontHouse tại phố Thái Hà, quận Đống Đa! Đây là một trong những căn biệt thự đẳng cấp hiếm có, sở hữu vị trí vàng với mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 154m²
  • Bố trí: 3 tầng, gồm 1 phòng khách, 6 phòng ngủ, 1 bếp, 1 phòng ngủ cho giúp việc và các khu vực phụ trợ khác.
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt thoáng, mặt ngõ ô tô tránh, thiết kế hiện đại và sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.
  • Cách trường học, bệnh viện, chợ chỉ vài phút đi bộ.
  • Hệ thống giao thông phát triển với nhiều phương tiện công cộng như xe máy, ô tô và Metro.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho gia đình và người thành đạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được gặp chủ nhà và nhận thông tin chi tiết cũng như hình ảnh thực tế.