Biệt thự Forsa Xuân Phương 189m² Lô Góc - Kinh doanh & Đầu tư Hấp dẫn 44.8 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Forsa Xuân Phương 189m² Lô Góc - Kinh doanh & Đầu tư Hấp dẫn 44.8 Tỷ

44,8 tỷ
189 m² - 237 triệu/m²

Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
189 m²

Sở hữu ngay biệt thự lô góc 189m² tại khu đô thị Forsa Xuân Phương, Nam Từ Liêm - cơ hội đầu tư sinh lời hoặc kinh doanh đắc lợi hiếm có!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:189m²
  • Bố trí:Xây thô, sẵn sàng cho thiết kế theo ý muốn
  • Đặc điểm:Lô góc hai mặt tiền thoáng đãng, mặt tiền rộng 25m ấn tượng, vị trí đắc địa, phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị Forsa Xuân Phương sầm uất, quy hoạch đồng bộ.
  • Gần các trục đường lớn như đường 70, Hồ Tùng Mậu, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích công cộng: trường học các cấp, bệnh viện, trung tâm thương mại.
  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Công nghiệp, Học viện Kỹ thuật Quân sự.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích vui chơi giải trí và công viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:44.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao, hoặc các doanh nghiệp muốn xây dựng văn phòng đại diện, showroom tại vị trí đắc địa, dễ dàng thu hút khách hàng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội