Biệt thự Flamingo Đại Lải 352m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Flamingo Đại Lải 352m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

18 tỷ
352 m² - 51 triệu/m²

Xã Ngọc Thanh, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
352 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp tại Flamingo Đại Lải - nơi hội tụ giữa thiên nhiên và sự sang trọng, mang đến không gian nghỉ dưỡng lý tưởng cho gia đình và bạn bè.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 352m²
  • Bố trí: Biệt thự thiết kế sang trọng, tối ưu ánh sáng và thiên nhiên, bao gồm bể bơi và sân vườn.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ lâu dài, nằm trong top resort đẹp nhất Việt Nam, có khả năng khai thác cho thuê lợi nhuận cao quanh năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Đại Lải, không gian thư giãn tuyệt vời.
  • Cách trung tâm thành phố Phúc Yên chỉ 10 phút di chuyển.
  • Tiện ích nội khu đầy đủ: nhà hàng, spa, khu vui chơi trẻ em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu du lịch nổi tiếng khác như Tam Đảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này không chỉ là nơi nghỉ dưỡng lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời bền vững, phù hợp cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi và yên bình gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu biệt thự Flamingo Đại Lải ngay hôm nay!