Biệt thự E.Town Cộng Hòa Tân Bình 76.5m² giá 14 tỷ - Hẻm xe hơi, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự E.Town Cộng Hòa Tân Bình 76.5m² giá 14 tỷ - Hẻm xe hơi, vào ở ngay!

14 tỷ
76.5 m² - 183 triệu/m²

Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
76.5 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại E.Town Cộng Hòa, quận Tân Bình. Với thiết kế 4 tầng độc đáo, không gian sống thoải mái, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.5m²
  • Bố trí: 4 tầng, không gian mở, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại, nhiều phòng ngủ thoáng mát
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi, vị trí đẹp, tiện nghi đầy đủ, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Lê Văn Sỹ chỉ 500m, thuận lợi cho việc học tập của con trẻ
  • Gần bệnh viện Tân Bình, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, yên tĩnh và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để được tư vấn và tham quan căn biệt thự lý tưởng này!