Biệt thự Elyse Island - Đảo Đại Phước - 168m² chỉ từ 18.99 tỷ - Thiên đường sống ven sông! | TongkhoBDS.com

Property main image
24 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Elyse Island - Đảo Đại Phước - 168m² chỉ từ 18.99 tỷ - Thiên đường sống ven sông!

18.99 tỷ
168 m² - 113 triệu/m²

Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
168 m²

Chào mừng bạn đến với Elyse Island, thiên đường sống ven sông Đồng Nai tại Đảo Đại Phước. Dự án biệt thự đẳng cấp 45ha, nơi thiên nhiên hòa quyện cùng cuộc sống tiện nghi, mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự sang trọng và riêng tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 168m² (các diện tích khác: 200m², 300m², 400m², 600m²)
  • Bố trí: Biệt thự song lập và đơn lập, thiết kế hiện đại, view sông, sân vườn rộng rãi.
  • Đặc điểm: Ba mặt giáp sông, mật độ xây dựng thấp, không gian riêng tư, xanh mát, lý tưởng để an cư hoặc đầu tư lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Bến du thuyền nội khu, thuận tiện cho các hoạt động thể thao nước.
  • Hồ bơi ven sông, công viên xanh rộng lớn, tạo không gian thư giãn lý tưởng.
  • Phòng gym hiện đại, sân tennis phục vụ nhu cầu thể thao và sức khỏe.
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại tại Nhơn Trạch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: chỉ từ 18.99 tỷ VND/căn. Thanh toán đợt đầu chỉ 10%, ký hợp đồng ngay.

Phù hợp với ai:

Elyse Island là lựa chọn hoàn hảo cho những nhà đầu tư tinh hoa và các gia đình tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn được tận hưởng đầy đủ tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một trong 68 sản phẩm đầu tiên tại Elyse Island. Liên hệ ngay để được tư vấn và tham quan dự án!