Biệt thự Ecopark Grand 360m² giá chỉ 29x triệu/m² - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Ecopark Grand 360m² giá chỉ 29x triệu/m² - Không gian sống lý tưởng!

102 tỷ
360 m² - 283 triệu/m²

Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
360 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu biệt thự mặt hồ tuyệt đẹp tại dự án Ecopark Grand. Đây là nơi lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và thoáng đãng, cùng với thiết kế bàn giao thô để bạn có thể hoàn thiện theo phong cách riêng của mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 360m²
  • Bố trí: Biệt thự song lập, mặt tiền đất rộng 12m, trải dài 30m
  • Đặc điểm: Không gian mở, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hồ điều hòa Ecopark chỉ 500m, mang đến không gian sống trong lành.
  • Gần trường học quốc tế và các tiện ích nội khu như siêu thị, bệnh viện.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội.
  • Khu vực an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho mọi gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 102 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mặt hồ tại Ecopark Grand. Chúng tôi rất hân hạnh được phục vụ quý khách!