Biệt thự đường Số 34, Phường 11, Quận 6, 176m² giá 32 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đường Số 34, Phường 11, Quận 6, 176m² giá 32 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

32 tỷ
176 m² - 182 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
176 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự lý tưởng tại đường Số 34, Phường 11, Quận 6. Với thiết kế 3 tầng và không gian rộng rãi, đây là nơi lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:176m²
  • Bố trí:1 trệt + 2 lầu, gồm 6 phòng ngủ và 6 toilet
  • Đặc điểm:Hướng Nam, Tây - Nam, đường trước nhà rộng 14m, thoáng mát và dễ dàng di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bình Phú chỉ 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện 115, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:32 tỷ đồng (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này phù hợp cho những gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết về căn biệt thự này!