Biệt thự đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2 - Diện tích 611m², Giá chỉ 92 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2 - Diện tích 611m², Giá chỉ 92 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

92 tỷ
611 m² - 151 triệu/m²

Bình An, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
611 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Biệt thự đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2! Đây là sản phẩm lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đẳng cấp tại khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 611m² (20 x 30.5m)
  • Bố trí: Kết cấu trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại và tinh tế
  • Đặc điểm: Pháp lý sổ hồng, hướng Tây Nam, phù hợp để ở hoặc đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Bình An chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thông qua các tuyến đường lớn như Trần Não, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Phát triển khu vực với nhiều tiện ích như công viên, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 92 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản tiềm năng tại Quận 2, cũng như gia đình muốn có một không gian sống lý tưởng và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.