Biệt thự Dương Nội 240m² 39 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Dương Nội 240m² 39 tỷ - Vị trí đắc địa

39 tỷ
240 m² - 163 triệu/m²

Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
240 m²

Biệt thự lô góc 3 mặt thoáng, vị trí kinh doanh sầm uất ngay trung tâm Dương Nội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:240m²
  • Bố trí:Lô góc 3 mặt thoáng, đường trước nhà rộng 23m
  • Đặc điểm:Đã hoàn thiện mặt ngoài, vị trí cực đẹp để kinh doanh hoặc làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị Aeon Mall Hà Đông chỉ 300m, mua sắm cực kỳ thuận tiện
  • Gần công viên Thiên Văn Học, không gian xanh mát và thoáng đãng
  • Hệ thống trường học các cấp ngay trong khu đô thị Dương Nội
  • Kết nối giao thông nhanh chóng qua trục đường Tố Hữu và Lê Trọng Tấn
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không gian sống đẳng cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:39 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản dòng tiền, gia đình thượng lưu muốn không gian sống đẳng cấp hoặc doanh nghiệp cần làm trụ sở văn phòng tại vị trí đắc địa

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết nhất!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Khu đô thị mới Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Quận Hà Đông
Phường/Xã: Phường Dương Nội