Biệt thự đường Bùi Chát, Liên Chiểu 143m² giá 8.3 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đường Bùi Chát, Liên Chiểu 143m² giá 8.3 tỷ - Vị trí đẹp

8.3 tỷ
143 m² - 58 triệu/m²

Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

1 giờ trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
143 m²

Cơ hội sở hữu căn biệt thự vị trí đắc địa tại khu vực phát triển bậc nhất quận Liên Chiểu, Đà Nẵng. Với không gian rộng rãi và tiềm năng tăng giá cao, đây là nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:143m²
  • Bố trí:Thiết kế biệt thự thông thoáng, không gian sống hiện đại, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường nhựa 7.5m, xe ô tô tránh nhau thoải mái, vị trí sát đường Nguyễn Lương Bằng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển chỉ vài phút di chuyển, không khí trong lành quanh năm
  • Gần khu du lịch nghỉ dưỡng Mikazuki Japanese Resorts & Spa nổi tiếng
  • Sát trục đường huyết mạch Nguyễn Lương Bằng, thuận tiện kết nối trung tâm
  • Gần trường Đại học Bách Khoa và Đại học Sư phạm Đà Nẵng
  • Cách chợ Nam Ô khoảng 1km, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình muốn tìm không gian sống yên tĩnh gần biển, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm biệt thự có vị trí chiến lược tại khu vực phía Tây Bắc Đà Nẵng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế và làm việc chính chủ để có giá tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam