Biệt thự đường Bình Giã, phường Tam Thắng, 243m² - Giá 19 tỷ, thương lượng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đường Bình Giã, phường Tam Thắng, 243m² - Giá 19 tỷ, thương lượng ngay!

19 tỷ
243 m² - 78 triệu/m²

Tam Thắng, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
243 m²

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp tại TP.HCM? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp trên đường Bình Giã, phường Tam Thắng. Với diện tích rộng lớn 243m², trong đó có 120m² thổ cư, biệt thự này sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243m²
  • Bố trí: Biệt thự 1 trệt 2 lầu, bao gồm 6 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng thờ và sân trước rộng rãi có thể đậu 2 ô tô.
  • Đặc điểm: Nhà vuông vức, hẻm rộng 8m, không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trần Bình Trọng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách siêu thị Lotte chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng của gia đình.
  • Đặc biệt, gần các quán ăn, nhà hàng phong phú, đa dạng món ăn.
  • Hệ thống trường học các cấp trong khu vực, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Di chuyển dễ dàng đến biển, tạo điều kiện tuyệt vời cho những buổi nghỉ dưỡng cuối tuần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống rộng rãi, thoáng đãng và tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi cho chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự lý tưởng này!