Biệt thự đơn lập Mỹ Văn Phú Mỹ Hưng 271m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đơn lập Mỹ Văn Phú Mỹ Hưng 271m² - Vị trí đắc địa

105 tỷ
271 m² - 387 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

11 giờ trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
271 m²

Cơ hội sở hữu biệt thự đơn lập góc đẳng cấp tại khu Mỹ Văn, Phú Mỹ Hưng - vị trí vàng trong lòng khu đô thị kiểu mẫu. Căn biệt thự sở hữu vị trí đắc địa, không gian sống sang trọng, sẵn sàng bàn giao cho chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 271m² (kích thước 17,6x16m)
  • Bố trí: Kết cấu gồm trệt, 2 lầu với diện tích sử dụng 330m², thiết kế thông thoáng, tối ưu công năng.
  • Đặc điểm: Biệt thự góc 2 mặt tiền, hướng Đông Bắc/Tây Bắc đón gió mát mẻ, pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ, sẵn sàng công chứng sang tên.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện khu biệt thự Chateau Villa sang trọng bậc nhất.
  • Liền kề cụm căn hộ Midtown và khu tài chính quốc tế Phú Mỹ Hưng.
  • Gần công viên Nam Viên - lá phổi xanh lớn nhất khu đô thị.
  • Hệ thống trường học quốc tế bao quanh: Trường Quốc tế Canada, Nhật Bản, Hàn Quốc, Đài Loan.
  • Dễ dàng kết nối các dịch vụ cao cấp, trung tâm thương mại và tiện ích giải trí trong bán kính 1km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 105 tỷ (làm việc chính chủ)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng thượng lưu mua để ở, tận hưởng không gian sống yên tĩnh, đẳng cấp hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền lên tới 100 triệu/tháng.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem biệt thự trực tiếp!