Biệt thự đơn lập Lavida Vũng Tàu 320m² giá 21.5 tỷ - View nhà vườn tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đơn lập Lavida Vũng Tàu 320m² giá 21.5 tỷ - View nhà vườn tuyệt đẹp!

21.5 tỷ
320 m² - 67 triệu/m²

Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
320 m²

Khám phá cuộc sống sang trọng tại biệt thự đơn lập Lavida Residences, Vũng Tàu với thiết kế hiện đại và view nhà vườn tuyệt đẹp. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:320m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu
  • Đặc điểm:Hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong, hướng Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Vũng Tàu, chỉ cách 5 phút đi xe
  • Cách trung tâm thương mại Bà Rịa 15 phút
  • Gần các trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu vực an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Gần các nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:21.500.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này cực kỳ phù hợp cho các gia đình yêu thích không gian sống yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.