Biệt thự đơn lập khu A Villa An Quý Dương Nội 192m² giá 60 tỷ - Đẳng cấp vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đơn lập khu A Villa An Quý Dương Nội 192m² giá 60 tỷ - Đẳng cấp vượt trội!

60 tỷ
192 m² - 313 triệu/m²

Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
192 m²

Khám phá một siêu phẩm biệt thự đẳng cấp tại khu A Villa An Quý, Dương Nội! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản sang trọng, tọa lạc tại vị trí vàng của Hà Đông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 192m²
  • Bố trí: Xây dựng 4 tầng, hoàn thiện mặt ngoài, thiết kế cơ bản bên trong
  • Đặc điểm: Mặt tiền 28m, lô góc siêu thoáng, vỉa hè rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Lê Quý Đôn, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Khu vực dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, an ninh đảm bảo
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích như chợ, siêu thị và bệnh viện
  • Khu vực đang phát triển mạnh, giá trị bất động sản ngày càng tăng cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống sang trọng, yên tĩnh và muốn kết hợp giữa ở và kinh doanh, hoặc làm văn phòng đại diện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.