Biệt thự Đơn Lập Góc San Hô SH1 Grand World - 432m² Kinh doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Đơn Lập Góc San Hô SH1 Grand World - 432m² Kinh doanh Đỉnh Cao

124.6 tỷ
432 m² - 288 triệu/m²

Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
432 m²

Sở hữu ngay biệt thự đơn lập góc San Hô SH1, tâm điểm phát triển sôi động bậc nhất Grand World Hà Nội, kiến tạo nên giá trị đầu tư vượt trội và không gian sống đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 432m²
  • Bố trí: Biệt thự đơn lập góc, diện tích xây dựng 491,6m²
  • Đặc điểm: Vị trí "kim cương" tại phân khu San Hô, trục đường 3.5 huyết mạch, trực diện Vincom Mega Mall và kết nối nhanh đến Grand World Hà Nội.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trục đường Vành Đai 3.5, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Đối diện Vincom Mega Mall, trung tâm mua sắm, giải trí sầm uất.
  • Gần Grand World Hà Nội, khu vui chơi giải trí đẳng cấp quốc tế.
  • Liền kề Royal Wave Park, công viên nước quy mô lớn, thu hút lượng khách đông đảo.
  • Khu vực bao quanh bởi các tòa nhà văn phòng, khu TMDV, khu cao tầng Lumiere Springbay, đảm bảo tiềm năng kinh doanh và lưu lượng người qua lại cao.
  • Gần K-Town, quảng trường sôi động ngày đêm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 124.6 tỷ (Giá tốt nhất, có thể thương lượng từ 88.642 tỷ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư thông thái, các doanh nghiệp mong muốn sở hữu một bất động sản đắc địa để kinh doanh, khai thác dòng tiền ổn định hoặc đơn giản là tìm kiếm một tài sản có giá trị tăng trưởng bền vững trong dài hạn tại khu vực trung tâm phát triển của Grand World Hà Nội.

Liên hệ:

Khám phá tiềm năng sinh lời vượt trội với biệt thự San Hô SH1. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và cơ hội sở hữu bất động sản triệu đô này!