Biệt thự đơn lập Đảo Dừa 4, Vinhomes Ocean Park 2 - 210m², giá 45 tỷ, vị trí góc thoáng đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đơn lập Đảo Dừa 4, Vinhomes Ocean Park 2 - 210m², giá 45 tỷ, vị trí góc thoáng đẹp!

45 tỷ
210 m² - 214 triệu/m²

Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
210 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn biệt thự đơn lập đẳng cấp tại Đảo Dừa 4, Vinhomes Ocean Park 2 The Empire. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có với vị trí góc thoáng, 2 mặt tiền tuyệt đẹp cùng tầm nhìn trực diện ra công viên và hồ điều hòa, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Loại hình: Biệt thự đơn lập
  • Vị trí: Căn góc, 2 mặt thoáng, view công viên nội khu và hồ điều hoà
  • Diện tích đất: 210m²
  • Diện tích xây dựng: Khoảng 352m²
  • Kết cấu: 4 tầng + tum
  • Bàn giao: Thô bên trong, hoàn thiện mặt ngoài
  • Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh công viên nội khu, thuận tiện cho việc thư giãn và vui chơi
  • Gần hồ điều hoà, tạo không khí trong lành
  • Khu compound biệt lập, an ninh 24/7, bảo đảm sự riêng tư và an toàn
  • Giao thông thuận lợi với vành đai 3.5, cao tốc Hà Nội - Hải Phòng
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các tiện ích như trung tâm thương mại, bệnh viện, trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình yêu thích không gian sống sang trọng, an toàn và gần gũi với thiên nhiên. Ngoài ra, đây cũng là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư bất động sản muốn sở hữu tài sản giá trị trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống đẳng cấp tại Đảo Dừa 4.