Biệt thự đơn lập 266m² mặt tiền Dương Quảng Hàm - Kinh doanh đắc địa giá 72 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đơn lập 266m² mặt tiền Dương Quảng Hàm - Kinh doanh đắc địa giá 72 tỷ!

72 tỷ
266 m² - 271 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
266 m²

Chào mừng bạn đến với món hời không thể bỏ lỡ! Biệt thự đơn lập 2 mặt tiền tọa lạc tại đường Dương Quảng Hàm, khu biệt thự cao cấp Cityland Garden Hills, đang chờ đón bạn. Với vị trí đắc địa, không chỉ thuận tiện cho việc sinh sống mà còn lý tưởng để kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:266m² (13,8m x 19,25m)
  • Bố trí:1 hầm + 1 trệt + 3 lầu
  • Đặc điểm:Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị EMART, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Cách trường quốc tế Việt Úc chỉ vài phút, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần Vincom Plaza, nơi lý tưởng cho các hoạt động vui chơi, giải trí
  • Hệ thống ngân hàng tiện lợi xung quanh, dễ dàng giao dịch tài chính
  • Hồ bơi, gym trong khuôn viên, phục vụ nhu cầu tập luyện và thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:72 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những gia đình muốn tìm kiếm không gian sống lý tưởng và đồng thời, muốn kinh doanh, đầu tư với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.