Biệt thự Đỗ Xuân Hợp Quận 9 1400m² giá 80 tỷ - Đối diện Global City | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Đỗ Xuân Hợp Quận 9 1400m² giá 80 tỷ - Đối diện Global City

80 tỷ
1400 m² - 57 triệu/m²

9, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
1400 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Đỗ Xuân Hợp, Quận 9. Với diện tích lên đến 1400m², nơi đây không chỉ là chốn an cư lý tưởng mà còn là địa điểm đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1400m²
  • Bố trí: Biệt thự sang trọng, không gian rộng rãi thoáng mát
  • Đặc điểm: Đối diện Global City, khu vực phát triển sầm uất, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, chỉ 10 phút di chuyển
  • Hệ thống trường học quốc tế và bệnh viện lớn trong bán kính 2km
  • Thuận lợi giao thông với các tuyến đường chính như Nguyễn Duy Trinh, Mai Chí Thọ
  • Gần các khu vui chơi giải trí, công viên cây xanh, tạo môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 80 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất thích hợp cho gia đình lớn tìm kiếm không gian sống thoải mái, cũng như những nhà đầu tư đang săn lùng bất động sản tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!