Biệt thự đẳng cấp view sông tại Quận 7 - 280m² giá 43 tỷ - Thiết kế sang trọng, thang máy | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đẳng cấp view sông tại Quận 7 - 280m² giá 43 tỷ - Thiết kế sang trọng, thang máy

43 tỷ
280 m² - 154 triệu/m²

Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
280 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp view sông tại Quận 7! Tọa lạc trong khu dân cư Sài Gòn - Chợ Lớn, căn biệt thự này là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế sang trọng và tiện nghi hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:280m² (11,6m x 20,7m, nở hậu 15,2m)
  • Bố trí: Hầm, Trệt Lửng, 2 Lầu với 5 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hồ bơi, sân vườn, thang máy, nội thất nhập khẩu cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và các trường học nổi tiếng, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng, nơi có nhiều trung tâm thương mại và dịch vụ
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, lý tưởng để sinh sống và nghỉ ngơi
  • Đường rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và gần các tuyến Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này phù hợp cho những gia đình tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi hiện đại.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để đặt lịch xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này!