Biệt thự đẳng cấp tại VCN Phước Hải 320m² giá 30 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự đẳng cấp tại VCN Phước Hải 320m² giá 30 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

30 tỷ
320 m² - 94 triệu/m²

Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
320 m²

Chào mừng bạn đến với biệt thự đẳng cấp tại VCN Phước Hải, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình và các chuyên gia. Với vị trí mặt tiền đường Tạ Xuân Thu, trong khu dân cư an ninh và thân thiện, đây là một trong những cung đường đẹp nhất nội khu VCN Phước Hải.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 320m² (16×20) - Lô đất chuẩn, vuông vức, hiếm có
  • Bố trí: 4 phòng ngủ lớn, thiết kế thông minh, 5 WC cao cấp
  • Đặc điểm: Nội thất gỗ tự nhiên sang trọng, chất lượng, giữ gìn cực kỳ mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách siêu thị và trung tâm thương mại chỉ vài phút đi xe
  • Gần công viên, mang đến không gian vui chơi cho cả gia đình
  • Khu vực sạch đẹp, dân trí cao, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện nghi, hoặc các chuyên gia cần một nơi ở gần trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này!