Biệt thự cũ đường Đỗ Xuân Hợp, Q9, DT 874m² - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự cũ đường Đỗ Xuân Hợp, Q9, DT 874m² - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

51.487 tỷ
874 m² - 59 triệu/m²

Phường Phước Long B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
874 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự cũ với vị trí vàng trên đường Đỗ Xuân Hợp, quận 9. Với diện tích lên đến 874m² (100% thổ cư), đây chính là nơi lý tưởng để bạn đầu tư xây dựng hoặc an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 874m²
  • Bố trí: Diện tích 28 x 31m, có thể xây dựng mới theo ý thích
  • Đặc điểm: Biệt thự cũ, vị trí cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp chỉ 150m, hẻm ô tô vào tận nơi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phước Long B, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường học các cấp trong vòng 500m, an tâm cho con em đi học
  • Hệ thống ngân hàng, dịch vụ ăn uống phong phú xung quanh
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 51.487 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một dự án đầu tư sinh lời hoặc gia đình muốn tìm một không gian sống rộng rãi, thoáng đãng tại khu vực trung tâm quận 9.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này!