Biệt thự cũ Bùi Đình Túy, Bình Thạnh 315m² giá 42 tỷ - Tiềm năng xây mới cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự cũ Bùi Đình Túy, Bình Thạnh 315m² giá 42 tỷ - Tiềm năng xây mới cao cấp!

42 tỷ
315 m² - 133 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
315 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với biệt thự cũ tọa lạc tại đường Bùi Đình Túy, phường 24, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Đây là một trong những vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng mô hình cao cấp, với tiềm năng phát triển không giới hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 315m² (12.2 × 26m)
  • Bố trí: Biệt thự cũ, có thể xây dựng mới với hầm + 7 tầng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, hơi chếch Tây, thích hợp cho các dự án cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng cao, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bùi Đình Túy khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đối diện công viên Bạch Đằng, không gian sống trong lành
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Lotte Mart, thuận tiện cho việc vui chơi giải trí
  • Đường Bùi Đình Túy kết nối với các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là sự lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm dự án có tiềm năng phát triển cao hoặc cho các gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà và nhận hỗ trợ pháp lý 24/7 từ chuyên gia bất động sản!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam