Biệt thự cổ Thụy Khuê Tây Hồ 104m² giá 20.8 tỷ - Gần Hồ Tây, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự cổ Thụy Khuê Tây Hồ 104m² giá 20.8 tỷ - Gần Hồ Tây, tiện ích đầy đủ!

20.8 tỷ
104 m² - 200 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
104 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự cổ tuyệt đẹp tại Thụy Khuê, Tây Hồ! Với diện tích 104m² và mặt tiền bề thế 8m, đây là một trong những sản phẩm hiếm có trên thị trường. Giá chỉ nhỉnh 200 triệu/m², nhà hai mặt thoáng, ngõ thông, chỉ cách phố Thụy Khuê 20m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:104m²
  • Bố trí:4 tầng với thiết kế hợp lý:
    • Tầng 1: Sân vườn + để xe, phòng khách, bếp ăn, WC
    • Tầng 2: 2 phòng ngủ khép kín (WC riêng)
    • Tầng 3: 1 phòng ngủ khép kín + 1 phòng làm việc
    • Tầng 4: Phòng thờ rộng + sân vườn
  • Đặc điểm:Biệt thự cổ với khung BT chắc chắn, có thể lên thêm tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Thu Cúc, thuận tiện cho nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Cách Hồ Tây chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn.
  • Nằm gần chợ và trường học, thuận tiện cho việc mua sắm và nhu cầu giáo dục.
  • Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, đảm bảo an sinh tốt cho gia đình bạn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:20.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình yêu thích không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh và đầy đủ tiện ích, hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển của Tây Hồ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự cổ tại Thụy Khuê. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!