Biệt thự cổ lô góc Thợ Nhuộm 350m² giá 190 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự cổ lô góc Thợ Nhuộm 350m² giá 190 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

190 tỷ
350 m² - 543 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
350 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hiếm có với biệt thự cổ lô góc tọa lạc tại phố Thợ Nhuộm, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội. Với diện tích 350m² và mặt tiền lên đến 17m, nơi đây không chỉ lý tưởng để ở mà còn là một vị trí kinh doanh tiềm năng với hai mặt thoáng vĩnh viễn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 350m²
  • Bố trí: Biệt thự cổ, lô góc 2 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Không bảo tồn, phù hợp cho xây dựng khách sạn, văn phòng, thẩm mỹ viện, ngân hàng...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khách sạn Mường Thanh, thuận tiện cho việc lưu trú và nghỉ dưỡng
  • Cách ngân hàng BIDV chỉ vài bước chân, thuận lợi cho giao dịch tài chính
  • Vị trí trung tâm phố cổ sầm uất, dễ dàng thu hút lượng khách du lịch lớn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 190 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời tuyệt vời tại trung tâm Hà Nội, hoặc cho những ai muốn phát triển một dự án kinh doanh sinh lời trong khu vực đông đúc và thu hút khách du lịch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà.