Biệt thự Ciputra Xuân Đỉnh 180m² giá 70 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, gara ô tô | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Ciputra Xuân Đỉnh 180m² giá 70 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, gara ô tô

70 tỷ
180 m² - 389 triệu/m²

Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
180 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự Ciputra tuyệt đẹp, nơi hội tụ không gian sống lý tưởng và phong cách hiện đại. Với diện tích 180m², biệt thự này không chỉ mang lại không gian thoải mái mà còn là nơi lý tưởng cho gia đình bạn tận hưởng cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: 3.5 tầng, mặt tiền 9x12m
  • Đặc điểm: 3 mặt thoáng, sân vườn rộng rãi, có gara ô tô, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vườn Hoa, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn, dễ dàng vào trung tâm thành phố
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ tiện ích, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, yên tĩnh và phù hợp để sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự phù hợp cho gia đình ưa chuộng không gian sống sang trọng, yên tĩnh và tiện nghi. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để an cư lập nghiệp lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội