Biệt thự Ciputra Tây Hồ 305m² - Chính chủ bán, Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Ciputra Tây Hồ 305m² - Chính chủ bán, Full nội thất cao cấp!

137.25 tỷ
305 m² - 450 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
305 m²

Cơ hội vàng sở hữu biệt thự lô góc đẳng cấp tại Ciputra Tây Hồ, nơi hội tụ tinh hoa kiến trúc và cuộc sống thượng lưu. Với thiết kế tân cổ điển và nội thất trị giá gần 20 tỷ, đây không chỉ là ngôi nhà mà còn là biểu tượng của sự thành đạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:305m²
  • Bố trí:Biệt thự lô góc 2 mặt tiền trải dài 35m, xây dựng 4 tầng có thang máy hiện đại.
  • Đặc điểm:Hướng Nam - Đông Nam mát mẻ quanh năm. Hoàn thiện nội thất cao cấp gần 20 tỷ theo phong cách tân cổ điển đầy tâm huyết. Một trong những căn có vị trí đẹp nhất dự án, cộng đồng dân cư văn minh, đẳng cấp. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường quốc tế danh tiếng như UNIS Hà Nội, SIS, Hanoi Academy ngay trong khu đô thị.
  • Cách Lotte Mall West Lake Hanoi chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm, giải trí.
  • Dễ dàng kết nối sân bay Nội Bài qua cầu Nhật Tân và đường Võ Chí Công, tiết kiệm thời gian di chuyển.
  • Gần Bệnh viện E và các phòng khám quốc tế, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Hưởng trọn tiện ích nội khu đẳng cấp của Ciputra: sân golf, bể bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em.
  • Không gian sống xanh mát với nhiều công viên, hồ điều hòa, mang lại cuộc sống trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:137.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ tìm kiếm không gian sống rộng rãi, sang trọng và đẳng cấp. Phù hợp với giới thượng lưu, quan chức mong muốn an cư trong cộng đồng văn minh, an ninh tuyệt đối. Đây cũng là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị bền vững và tiềm năng tăng trưởng vượt trội.