Biệt thự Ciputra Tây Hồ 305m² 137 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Ciputra Tây Hồ 305m² 137 tỷ - Vị trí đẹp

137 tỷ
305 m² - 449 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
305 m²

Vị trí đẹp

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:305m²
  • Bố trí:5 phòng ngủ master khép kín, phòng khách sang trọng, bếp rộng, gara ô tô và sân vườn
  • Đặc điểm:Lô góc 3 mặt thoáng, có thang máy hiện đại, mặt đường chính ô tô 2 chiều, vỉa hè rộng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Quốc tế UNIS và SIS, môi trường giáo dục chuẩn quốc tế
  • Sát cạnh công viên cây xanh Ciputra, không gian sống xanh và thoáng đãng
  • Kết nối giao thông nhanh chóng qua cầu Nhật Tân
  • Hệ thống an ninh đa lớp 24/7, đảm bảo an toàn tuyệt đối
  • Gần các khu dịch vụ và nhà hàng cao cấp tại quận Tây Hồ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:137 tỷ

Phù hợp với ai:

Dành cho giới thượng lưu, doanh nhân muốn sở hữu không gian sống đẳng cấp, riêng tư và an ninh tại khu đô thị kiểu mẫu.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!