Biệt thự Chánh Nghĩa Thủ Dầu Một 464m² giá 30 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Chánh Nghĩa Thủ Dầu Một 464m² giá 30 tỷ - Full nội thất cao cấp!

30 tỷ
464 m² - 65 triệu/m²

Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
464 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại khu dân cư Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một! Với diện tích 464,6m², ngôi nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 464,6m²
  • Bố trí: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu với 5 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế hiện đại, hoàn công đầy đủ, nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm Thủ Dầu Một chỉ 5 phút di chuyển
  • Đường nhựa lớn, thuận tiện cho việc đậu xe ô tô
  • Nhiều tiện ích xung quanh như siêu thị, chợ, và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi biệt thự lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và đầy đủ tiện nghi tại khu vực phát triển của Bình Dương.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!