Biệt thự Cao Lỗ, Quận 8 160m² giá 25.5 tỷ - Không gian sống đẳng cấp cho doanh nhân | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Cao Lỗ, Quận 8 160m² giá 25.5 tỷ - Không gian sống đẳng cấp cho doanh nhân

25.5 tỷ
160 m² - 159 triệu/m²

4, 8, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
160 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại biệt thự cao cấp 8x20m tọa lạc tại khu vực Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8. Đây là lựa chọn hoàn hảo dành cho những doanh nhân thành đạt, với đầy đủ tiện nghi và thiết kế sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m² (8x20m)
  • Bố trí: Hầm + 2 tầng + sân thượng, 6 phòng ngủ, 7 WC, 4 phòng Master chuẩn khách sạn 5 sao
  • Đặc điểm: Biệt thự full nội thất, không gian rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình và nghỉ dưỡng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Parc Mall vài bước chân, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện lớn, đáp ứng nhu cầu giáo dục và chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Các tiện ích cao cấp như gym, spa, và nhà hàng trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.5 tỷ VND (Thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình yêu thích không gian sống sang trọng, yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi, đặc biệt phù hợp với các doanh nhân thành đạt.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này!