Biệt thự cao cấp quận 1 367m² giá 165 tỷ - Thiết kế sang trọng, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự cao cấp quận 1 367m² giá 165 tỷ - Thiết kế sang trọng, sẵn sàng vào ở!

165 tỷ
367 m² - 450 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
367 m²

Chào mừng bạn đến với không gian sống đẳng cấp tại quận 1! Biệt thự cao cấp mặt tiền đường Trần Khánh Dư, phường Tân Định, hứa hẹn mang lại cuộc sống tiện nghi và sang trọng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:367m²
  • Bố trí:Trệt + 1 lầu, sân vườn rộng rãi, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm:Nhà mới, thiết kế sang trọng, full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở Tân Định, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Định chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Tiếp giáp với nhiều quán ăn, cà phê nổi tiếng trong khu vực
  • Có công viên, khu vui chơi trẻ em trong bán kính 1km
  • Giao thông thuận lợi, gần trục đường chính ra các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:165 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất thích hợp cho gia đình nhiều thế hệ, những người yêu thích không gian sống sang trọng, an ninh và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này!