Biệt thự biển Vũng Tàu 172m² - Ngay bãi tắm, giá 15.5 tỷ hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự biển Vũng Tàu 172m² - Ngay bãi tắm, giá 15.5 tỷ hiếm có!

15.5 tỷ
172 m² - 90 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
172 m²

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm nghỉ dưỡng lý tưởng hay cơ hội đầu tư sinh lời ngay tại thành phố biển Vũng Tàu? Biệt thự biển 134/1 Trần Phú chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:172m²
  • Bố trí:Biệt thự 3 lầu sân thượng với 6 phòng ngủ (bao gồm 1 phòng ngủ ở tầng trệt tiện lợi cho người lớn tuổi), sân rộng rãi đủ chỗ đậu xe hơi.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa ngay bãi tắm trung tâm Bãi Dâu, cách biển chỉ 20 mét. Đường nội bộ rộng 5 mét, ô tô ra vào thoải mái. Sổ hồng chính chủ, view biển tuyệt đẹp từ sân thượng, sẵn sàng bàn giao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi tắm Bãi Dâu chỉ 20 mét, tận hưởng không khí biển mỗi ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng như Tượng Chúa Kitô Vua và Bạch Dinh.
  • Gần nhiều nhà hàng hải sản tươi sống và quán cà phê ven biển sầm uất.
  • Thuận tiện kết nối với trung tâm thành phố Vũng Tàu và các dịch vụ tiện ích khác.
  • Cách Bệnh viện Lê Lợi khoảng 3km, đảm bảo an tâm về chăm sóc y tế.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15.5 tỷ (còn thương lượng).

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình muốn sở hữu không gian nghỉ dưỡng riêng tư, gần biển, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh homestay, cho thuê sinh lời cao tại Vũng Tàu. Đặc biệt phù hợp với gia đình có người lớn tuổi nhờ có phòng ngủ tầng trệt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu biệt thự biển đẳng cấp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Giá tốt nhất cho khách thiện chí mua nhanh!