Biệt thự An Viên Nha Trang 285m² giá 30 tỷ - Gần biển, full nội thất hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự An Viên Nha Trang 285m² giá 30 tỷ - Gần biển, full nội thất hiện đại!

30 tỷ
285 m² - 105 triệu/m²

Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
285 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự tuyệt đẹp tại khu đô thị biển An Viên, Nha Trang. Căn biệt thự này không chỉ là nơi lý tưởng để nghỉ dưỡng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa, chỉ cách biển một dãy nhà. Hướng Đông Nam mang lại không gian mát mẻ và thoáng đãng cho căn nhà của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 285m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp và khu vực sinh hoạt chung
  • Đặc điểm: Full nội thất hiện đại, thiết kế sang trọng, sẵn sàng để ở hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển Nha Trang 100m, thuận tiện cho việc tắm biển và thư giãn
  • Gần khu vực ăn uống, nhà hàng hải sản và các dịch vụ giải trí nổi tiếng
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng khác của Nha Trang
  • Gần các chợ địa phương và siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ
  • Giá cho thuê: 30 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống gần biển, muốn tận hưởng cuộc sống thư giãn và hòa mình vào thiên nhiên. Đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn khai thác dịch vụ cho thuê du lịch tại Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt đẹp này!