Biệt thự An Phú Hà Đông 235m² giá 46 tỷ - Chính chủ cần bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự An Phú Hà Đông 235m² giá 46 tỷ - Chính chủ cần bán gấp!

46.026 tỷ
235 m² - 196 triệu/m²

Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
235 m²

Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự đơn lập góc An Phú thuộc khu A Dương Nội do Nam Cường làm chủ đầu tư. Với diện tích 235,5m², căn góc này có 2 mặt tiền rộng 22,5m và 13,5m, cùng vỉa hè rộng 6m, rất thuận lợi để kinh doanh buôn bán. Căn nhà đã có sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, rất thuận tiện cho việc giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 235m²
  • Bố trí: Biệt thự đơn lập, thiết kế hiện đại và sang trọng
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt đường, phù hợp kinh doanh, vỉa hè rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Dương Nội chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Gần các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn an cư lập nghiệp hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ việc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!