Biệt thự Á Châu Vũng Tàu 326m² giá 23.5 tỷ - Hồ bơi sang trọng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Á Châu Vũng Tàu 326m² giá 23.5 tỷ - Hồ bơi sang trọng

23.5 tỷ
326 m² - 72 triệu/m²

2, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
326 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại khu Á Châu, phường 2, thành phố Vũng Tàu. Đây là căn biệt thự lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 326m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Biệt thự có hồ bơi riêng, hướng nhà Tây Tứ Trạch, rất thuận lợi cho phong thủy

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Vũng Tàu, chỉ mất vài phút di chuyển
  • Cách chợ và các trung tâm mua sắm lớn khoảng 1km
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị cao tại khu vực Vũng Tàu, cũng như những người muốn có một nơi nghỉ dưỡng lý tưởng bên bờ biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!