Biệt thự 5PN đường ô tô 152m² giá chỉ 12.8 tỷ - Chính chủ thương lượng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 5PN đường ô tô 152m² giá chỉ 12.8 tỷ - Chính chủ thương lượng!

12.8 tỷ
152 m² - 84 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
152 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng tại phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức. Với diện tích 152m² và giá chỉ 12.8 tỷ, đây là một lựa chọn không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 152m² (9.5 x 16m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 5 phòng ngủ, sân thượng nhỏ
  • Đặc điểm: Hướng Đông Tứ Trạch, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Hiệp Bình chỉ 300m, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Gần đại lộ Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận
  • Gần trung tâm thương mại Gigamall, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Khu dân cư an ninh, đường xe hơi thoáng đãng, không ngập nước

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi biệt thự này phù hợp với gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi, thoải mái và tiện nghi. Đặc biệt thích hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm tài sản giá trị trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự lý tưởng này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và làm thủ tục cần thiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam