Biệt thự 5 tầng Lê Hồng Phong Hải Phòng 119m² giá 15.5 tỷ - Đẳng cấp thượng lưu | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 5 tầng Lê Hồng Phong Hải Phòng 119m² giá 15.5 tỷ - Đẳng cấp thượng lưu

15.5 tỷ
119 m² - 130 triệu/m²

Quận Hải An, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
119 m²

Chủ nhân tương lai của căn biệt thự 5 tầng tại lô 16D đường Lê Hồng Phong, Hải Phòng sẽ được trải nghiệm cuộc sống đẳng cấp giữa lòng thành phố. Với diện tích 119m², mặt tiền 7m và hướng Đông, căn biệt thự này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn là nơi lý tưởng để thư giãn và nghỉ ngơi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 119m²
  • Bố trí: 6 phòng ngủ, 6 phòng tắm, gara ô tô, hầm rượu, phòng làm việc, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Biệt thự được xây dựng chắc chắn với cửa và sàn bằng gỗ lim cao cấp, thang máy phục vụ toàn bộ các tầng, khe thoáng sau nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Tòa Án Hải Phòng, thuận tiện cho việc di chuyển và giao dịch pháp lý
  • Đường trước nhà rộng 15m, vỉa hè thoáng đãng, dễ dàng cho việc đỗ xe ô tô
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh cao, lý tưởng cho giới thượng lưu và gia đình
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện, phù hợp cho cuộc sống tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp với các gia đình thượng lưu, những người đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi tại Hải Phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẳng cấp này. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!