Biệt thự 5 tầng góc Trần Nhật Duật, Nha Trang 191m² giá 40 tỷ - Có thang máy hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 5 tầng góc Trần Nhật Duật, Nha Trang 191m² giá 40 tỷ - Có thang máy hiện đại!

40 tỷ
191 m² - 209 triệu/m²

Phường Phước Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
191 m²

Khám phá không gian sống hoàn hảo tại biệt thự 5 tầng góc mặt tiền Trần Nhật Duật và Trần Nguyên Hãn, phường Phước Hoà, thành phố Nha Trang. Nơi đây không chỉ mang lại sự tiện nghi với thang máy thông suốt giữa các tầng mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời với giá cho thuê cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:190,5m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, mỗi phòng đều có WC riêng biệt
  • Đặc điểm:Biệt thự 5 tầng, mặt tiền rộng 16m, có thang máy phục vụ thuận tiện cho việc di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần giao lộ đường Vân Đồn và Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện di chuyển
  • Cách trung tâm thương mại và các tiện ích dịch vụ chỉ vài phút đi xe
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Địa điểm lý tưởng cho khách du lịch và người dân địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:40 tỷ VND
  • Cho thuê:90 triệu/tháng (có thể nhượng lại hợp đồng thuê cho khách hàng có nhu cầu)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những ai tìm kiếm một không gian sống tuyệt vời hoặc là một cơ hội đầu tư sinh lời trong lĩnh vực cho thuê bất động sản tại Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẳng cấp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam