Biệt thự 4 tầng Tân Phú 192m² giá 15.8 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 4 tầng Tân Phú 192m² giá 15.8 tỷ - Sổ hồng chính chủ

15.8 tỷ
192 m² - 82 triệu/m²

Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
192 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự siêu VIP tại Tân Phú! Với thiết kế 4 tầng hiện đại, ngôi nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là một cơ hội đầu tư tuyệt vời. Bất động sản diện tích 192m² (8x24m), tọa lạc trên đường Tân Kỳ Tân Quý, mang đến không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 192m²
  • Bố trí: 4 tầng, tầng trệt có thể sử dụng để kinh doanh may mặc, sân trước rộng rãi để 3 xe hơi.
  • Đặc điểm: Nhà có mặt tiền rộng, đường trước nhà 8m, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Aeon Tân Phú, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Cách chợ Tân Sơn Nhì chỉ 500m, thuận lợi cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Đường Tân Kỳ Tân Quý là trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần bệnh viện, trường học, và nhiều tiện ích công cộng khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.8 tỷ VND (thương lượng nhanh cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, người muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp tại khu vực Tân Phú.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem ngay biệt thự siêu VIP này và trải nghiệm không gian sống hoàn hảo!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam