Biệt thự 3 tầng mặt phố Tăng Bạt Hổ, 336m² giá 200 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 3 tầng mặt phố Tăng Bạt Hổ, 336m² giá 200 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

200 tỷ
336 m² - 595 triệu/m²

Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
336 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với biệt thự 3 tầng mặt phố Tăng Bạt Hổ, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Với diện tích đất 336 m² (15x22.5) và diện tích sử dụng lên đến 750 m², đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một tài sản giá trị trong khu vực sầm uất nhất của thủ đô.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 336 m²
  • Bố trí: Biệt thự 3 tầng với không gian rộng rãi, hiện đại
  • Đặc điểm: Đang cho thuê nhà hàng, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng, khách sạn cao cấp, quán cafe sang trọng
  • Chỉ cách Hồ Hoàn Kiếm khoảng 5 phút đi xe, thuận tiện cho việc dạo phố
  • Đối diện với nhiều trung tâm thương mại dịch vụ lớn, thuận lợi cho kinh doanh
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho gia đình và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 200 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm một vị trí vàng để phát triển kinh doanh hoặc gia đình muốn an cư trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.