Biệt thự 3 tầng Lê Văn Lương 133m² giá 44.8 tỷ - Ô tô tránh, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 3 tầng Lê Văn Lương 133m² giá 44.8 tỷ - Ô tô tránh, vị trí đắc địa!

44.8 tỷ
133 m² - 337 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
133 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại đường Lê Văn Lương, quận Cầu Giấy, Hà Nội! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, vừa có thể ở, vừa có thể làm văn phòng hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133m²
  • Bố trí: Biệt thự 3 tầng, mặt tiền 7m, không gian rộng thoáng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Ô tô tránh nhau, đỗ ngày đêm, ngõ thông, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố lớn chỉ 20m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp với gia đình và doanh nghiệp
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44.8 tỷ VND (Có thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với các gia đình lớn, những người muốn có không gian sống rộng rãi, hoặc các doanh nghiệp cần văn phòng làm việc chuyên nghiệp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà 24/24 và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!