Biệt thự 3 tầng đường TA 11, Thới An 128m² giá chỉ 7.9 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 3 tầng đường TA 11, Thới An 128m² giá chỉ 7.9 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

7.9 tỷ
128 m² - 62 triệu/m²

Thới An, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
128 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự 3 tầng đẹp nổi bật tại quận 12! Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, căn biệt thự này chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m² (8x16m)
  • Bố trí: 3 tầng, bao gồm 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 6m, ô tô đỗ cửa, sân thượng rộng và sân để xe hơi, sức chứa 10 xe máy

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách siêu thị và ngân hàng chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm và giao dịch
  • Chợ Thới An gần 1km, dễ dàng tiếp cận các nhu cầu hàng ngày
  • Nhiều nhà hàng và quán cà phê trong khu vực, đáp ứng nhu cầu ẩm thực đa dạng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và tận hưởng không gian sống tuyệt vời này!