Biệt thự 2 mặt thoáng Lạc Long Quân 142m² giá 29.5 tỷ - Đầu tư vượng khí Hồ Tây! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 2 mặt thoáng Lạc Long Quân 142m² giá 29.5 tỷ - Đầu tư vượng khí Hồ Tây!

29.5 tỷ
142 m² - 208 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
142 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự 2 mặt thoáng tuyệt đẹp trên đường Lạc Long Quân, chỉ cách Hồ Tây lộng gió vài bước chân. Đây là một trong những vị trí đắc địa tại quận Tây Hồ với không gian sống trong lành và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m²
  • Bố trí: Biệt thự sân vườn 3 mặt thoáng, ô chờ thang máy, gara ô tô.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ lâu dài, vuông vức, thiết kế hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí ngoài trời.
  • Cách trường quốc tế Hanoi Academy chỉ 1km, thuận tiện cho việc học tập.
  • Đường Lạc Long Quân nối liền với các tuyến giao thông chính giúp di chuyển dễ dàng.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Tây Hồ, phục vụ nhu cầu mua sắm và ẩm thực.
  • Không xa bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tiện lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.5 tỷ VND (có thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, sang trọng và gần gũi với thiên nhiên, hoặc là một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam