Biệt thự 170m² khu Đại An, Vũng Tàu - Giá chỉ 18.5 tỷ, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 170m² khu Đại An, Vũng Tàu - Giá chỉ 18.5 tỷ, sẵn sàng vào ở!

18.5 tỷ
170 m² - 109 triệu/m²

Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Năm xây dựng
2016
Diện tích
170 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại khu Đại An, phường Tam Thắng, TP. Vũng Tàu. Với thiết kế hoàn hảo và vị trí đắc địa, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m²
  • Bố trí: Biệt thự 1 trệt 2 lầu gồm 05 phòng ngủ, 05 WC, 01 phòng thờ, 01 phòng sinh hoạt chung.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, đường trước nhà rộng 12m, pháp lý sổ đỏ riêng, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngân hàng và các trường học các cấp, thuận lợi cho việc học tập và sinh hoạt.
  • Cách dự án khu du lịch cao cấp Cù Lao Bến Đình chỉ vài phút, tạo điều kiện cho những chuyến nghỉ dưỡng tuyệt vời.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình định cư lâu dài.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự hoàn hảo cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn, những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ pháp lý từ đội ngũ chuyên nghiệp của chúng tôi.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam