Biệt thự 155m² Làng Việt Kiều Châu Âu giá 37,9 tỷ - Mặt tiền lớn, phong thủy tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự 155m² Làng Việt Kiều Châu Âu giá 37,9 tỷ - Mặt tiền lớn, phong thủy tốt!

37.9 tỷ
155 m² - 245 triệu/m²

Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
155 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng tại Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, đây là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 155m²
  • Bố trí: 6 phòng ngủ, 6 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền 9.5m, ngõ rộng 12m, 5 tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Trung tâm thương mại và siêu thị mini trong khu vực, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Sảnh chờ hiện đại và phòng tập thể dục phục vụ nhu cầu giải trí
  • Gần công viên cây xanh, khu nhà trẻ và sân thể thao cho hoạt động vui chơi gia đình
  • Hồ nước và đường giao thông nội bộ, tạo không gian sống thoáng đãng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đông người, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp với phong thủy tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.