Shophouse Regal Maison Phú Yên 154m² giá 21 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Regal Maison Phú Yên 154m² giá 21 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

21 tỷ
154 m² - 136 triệu/m²

Tuy Hòa, Phù Yên, Phú Yên

9 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
154 m²

Khám phá không gian sống và kinh doanh lý tưởng tại Regal Maison Phú Yên, nơi hội tụ của đẳng cấp và cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn. Với tầm nhìn tuyệt đẹp và tọa lạc trên con đường sầm uất, Regal Maison sẽ là điểm đến hoàn hảo cho những ai muốn khởi nghiệp và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:154m²
  • Bố trí:5 tầng, với tầng 1 và 2 phù hợp cho kinh doanh nhà hàng, quán cafe, trung tâm giới thiệu đặc sản vùng, và tiệm spa; tầng 3 đến 5 có thể khai thác cho thuê dịch vụ lưu trú.
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, mặt tiền rộng, sổ hồng sở hữu vĩnh viễn, ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 60%, thanh toán linh hoạt trong 12 tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Tuy Hòa 500m, thuận tiện cho khách du lịch.
  • Khu vực gần các trung tâm thương mại lớn, tạo điều kiện thuận lợi cho kinh doanh.
  • Gần trường học và bệnh viện, đảm bảo nhu cầu sinh hoạt cho cư dân.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận.
  • Môi trường sống trong lành và an ninh, phù hợp cho gia đình và khách du lịch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:21 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Regal Maison phù hợp với các nhà đầu tư mong muốn sở hữu một tài sản kinh doanh sinh lời, hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại bên bờ biển.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp tại Regal Maison Phú Yên!