Shophouse Osaka Garden 180m² giá 34 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Osaka Garden 180m² giá 34 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

34 tỷ
180 m² - 189 triệu/m²

Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

9 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
180 m²

Tinh hoa bất động sản triệu đô chỉ xuất hiện 1 lần! Sản phẩm hạn chế độc quyền tốt nhất thị trường hiện tại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: Xây dựng 5 tầng, mặt tiền 8m, bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong để gia chủ tự do thiết kế theo sở thích và nhu cầu.
  • Đặc điểm: Đã hoàn thiện sổ đỏ, vị trí đắc địa bậc nhất phường Lam Hạ (Hà Nam cũ) mặt đường 68m, nơi tập trung các tòa cao ốc của các tập đoàn lớn như VNPT, SUN GROUP, CEO GROUP, chỉ vài bước chân đến công viên lễ hội Canavaral, Sun World.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Sun Urban City Hà Nam, môi trường sống và làm việc sôi động.
  • Chỉ cách GO! Phủ Lý khoảng 500m, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Khách sạn 5* Phủ Lý chỉ 1km, phục vụ nhu cầu lưu trú cho doanh nhân.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, và các dịch vụ chăm sóc sức khỏe.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Dự án OSAKA GARDEN phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh, bao gồm đặt văn phòng, trụ sở công ty, nhà hàng, quán cà phê, phòng khám, và các cửa hàng bán lẻ cao cấp. Đây là cơ hội lý tưởng để khẳng định vị thế và tiềm lực của doanh nghiệp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này! Hãy nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ tham quan dự án miễn phí 24/7. Chúng tôi cam kết hỗ trợ chuyển nhượng sang tên trong ngày từ A - Z, tiết kiệm tối đa thời gian cho khách hàng.