Shophouse 79,4m² giá 11 tỷ tại Harbour Center - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse 79,4m² giá 11 tỷ tại Harbour Center - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

11 tỷ
79.4 m² - 139 triệu/m²

Lạc Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng

9 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
79.4 m²

Tọa lạc tại vị trí hiếm hoi và đắc địa của trung tâm thành phố Hải Phòng, căn shophouse tại Harbour Center số 3 Lê Lai, Phường Lạc Viên, Ngô Quyền chính là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Nằm ngay cạnh vườn hoa trung tâm và kết nối trực tiếp với trục đường Lê Hồng Phong, đây thực sự là một lựa chọn không thể bỏ qua.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79,4m² với 5 tầng, mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho cả nhu cầu kinh doanh lẫn sinh sống.
  • Đặc điểm: Đường vào rộng 13m, thuận tiện cho xe cộ đi lại, đảm bảo lưu thông thông thoáng.
  • Pháp lý: Sổ đỏ từng căn, sẵn sàng bàn giao ngay, bìa đỏ sẽ được cấp sau 3 tháng kể từ ngày bàn giao.
  • Vị trí: Mặt tiền lý tưởng cho hoạt động kinh doanh, thu hút khách hàng với lưu lượng người qua lại lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách ngã 6 Cát Bi vài bước, thuận tiện cho việc di chuyển tới các khu vực khác trong thành phố.
  • Gần bệnh viện đa khoa quận Ngô Quyền và bệnh viện đa khoa Hồng Phúc, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân.
  • Tiếp giáp với trường tiểu học Nguyễn Trãi và trường THPT Thái Phiên, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Nằm gần hệ thống siêu thị lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày cho cư dân.
  • Cầu Nguyễn Trãi đang trong quá trình thi công nhanh chóng, hứa hẹn sẽ là điểm nhấn phát triển bất động sản trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND