Nhà phố Rio Vista 106.2m² giá 13.5 tỷ - View thoáng mát sông | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Rio Vista 106.2m² giá 13.5 tỷ - View thoáng mát sông

13.5 tỷ
106.2 m² - 127 triệu/m²

Hồ Chí Minh

8 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
106.2 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà phố với view thoáng mát tại khu compound Rio Vista, Dương Đình Hội - Quận 9. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà lý tưởng cho cuộc sống an cư và nghỉ dưỡng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106.2m² (8x13m)
  • Bố trí: Nhà phố 1 trệt 2 lầu với 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách rộng rãi và bếp hiện đại.
  • Đặc điểm: Nhà có nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, view thoáng mát nhìn ra sông, pháp lý rõ ràng với sổ hồng trao tay.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư yên tĩnh, an ninh 24/7, môi trường sống trong lành.
  • Gần trường học, bệnh viện, chợ truyền thống, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày.
  • Tiện ích nội khu: Hồ bơi, công viên, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em.
  • Liền kề các khu dân cư cao cấp như Global City, Lake View City, Khu dân cư Gia Hoà.
  • Đường Dương Đình Hội kết nối nhanh với các khu vực lân cận, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô, hoặc Metro.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và tham quan căn nhà tuyệt vời này.