Nhà phố kinh doanh Hưng Phước 350m² giá 24,9 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố kinh doanh Hưng Phước 350m² giá 24,9 tỷ - Cơ hội hiếm có!

24.9 tỷ
350 m² - 71 triệu/m²

Tân Phong, 7, Hồ Chí Minh

10 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
350 m²

Gia đình cần bán gấp căn nhà phố kinh doanh tại khu Hưng Phước, Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 350m² (6x18,5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 5 phòng ngủ và 6 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng hiện đại, có mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh và cho thuê, vị trí thuận lợi, pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Crescent Mall và Vivo City, thuận tiện cho mua sắm.
  • Cách trường quốc tế Mỹ AIS chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các trục đường lớn như Nguyễn Văn Linh.
  • Gần công viên Mĩ Đình, không gian sống trong lành và thoải mái.
  • Phục vụ đầy đủ các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và nhà hàng xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời lâu dài tại khu vực phát triển năng động của Quận 7.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam